MDORORO WA UHUSIANO NA MTANGAMANO WA AFRICA MASHARIKI NI UBINAFSI?

Wiki hii baada ya Marais wa Kenya Uganda, Rwanda kuhudhuria ufunguzi wa bandari ya Mombasa imekuwa wazi kabisa hapa kuna uhasama waaina yake. Ukizingatia mshikamano ktk hoja ya kuhakikisha Bunge la Afrika Mashariki lizafanya vikao vyake kwa kuzunguka nalo limeleta maoni tofauti kabisa kwangu.

Hoja ni rahisi, bunge hili lilikuwa la mzunguko badae likasitihwa. kwanini walisitisha?? sababu zilizo wafanya wasitishe ni zipi?? hazipo tena sasa?? Nani alisitisha?? ilikuwa nikwa lazima?? kwanini uungwaji mkono ufanane na ule wa ufunguaji wa bandari na kikao kile kilichofanyika Uganda??

Kwanini pia mambo haya yote yameanza mwaka huu na hayakuwa bayana kabla ya mwaka huu??

 

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: